ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: แคมป์ไฟ น้อง-พี่ CRF THAILAND  (อ่าน 72869 ครั้ง)

ออฟไลน์ Desperado

• ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ CRF
  • Global Moderator Team
  • คะแนนโดนใจ (Like) 987
  • "Love Will Keep Us Alive"
Re: แคมป์ไฟ น้อง-พี่ CRF THAILAND
« ตอบกลับ #420 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 11:24 น. »
โอเคครับพี่ต๋อย..ต้องรบกวนพาเที่ยวด้วยนะครับ..

ออฟไลน์ toi pakchong

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 33
Re: แคมป์ไฟ น้อง-พี่ CRF THAILAND
« ตอบกลับ #421 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 11:34 น. »
ได้ครับ เอาตามนั้นครับ ติดขัดไม่สะดวกอะไรเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกทีครับ

ออฟไลน์ น้าชาติบ่อทอง

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 2
« ตอบกลับ #422 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 20:46 น. »
โอเคครับพี่ต๋อย..ต้องรบกวนพาเที่ยวด้วยนะครับ..

พี่บอยเป็นไรปล่าว ลมหนาวมาไม่กี่วัน โดนทวงสัญญาแล้วเหรอ หมดสัญญาที่ปากช่องแล้ว ไปแถวหนองคายมั่งเด้อ จะโชบไปเวียงจันทร์
เรียกง้าย ใช้สดวก ไม่ลืมพักลืมพวก เราติเพื่อก่อ เราง้อเพราะนับถือ หากขุ่นเคืองใจ ต่อไปไม่แตะ

« ตอบกลับ #423 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 21:24 น. »
นั่นแหละครับพี่จุดหมายในฝันของผม "เวียงจันทร์" เดี๋ยวเราไปกันนะพี่ชาติ  sm|le

ออฟไลน์ pokzaa

• คะแนนโดนใจ (Like) 72
  • จงอยู่อย่างใช้ชีวิต อย่าอยู่เพียงแค่มีชีวิต
« ตอบกลับ #424 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 22:36 น. »

พี่บอยเป็นไรปล่าว ลมหนาวมาไม่กี่วัน โดนทวงสัญญาแล้วเหรอ หมดสัญญาที่ปากช่องแล้ว ไปแถวหนองคายมั่งเด้อ จะโชบไปเวียงจันทร์
น้าชาติครับ ที่ใหม่นะครับ (คือที่เดิมที่เราแยกกันนะ  :t1: ) เกือบๆ๘ โมง ผมออกจากบ้าน ๖ โมงนะครับ  ;)

ออฟไลน์ TAXI309

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
« ตอบกลับ #425 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 22:46 น. »
ปิดรับสมัครนอนค้างอ้างแรมแล้วเหรอครับพี่ เสียดายจังสมัครไม่ทัน(อยากไปรู้จักพี่ๆๆจัง)
โอกาศหน้าจะรีบสมัครไว้คนแรกเลยครับ

« ตอบกลับ #426 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 23:18 น. »
ถ้าสะดวกนอนเต้นท์ หรือ b::frnd โต้รุ่งก็ไม่มีปัญหาครับผม.. :D

ออฟไลน์ pling

• Single Star.
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 147
  • Happy is where the Heart is / ความสุขอยู่ที่ใจ
    • CRFTHAILAND.COM
« ตอบกลับ #427 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 23:21 น. »
 thnxu2 thnxu3 ขอบคุณพี่ต๋อย + พี่ๆ ป่าราบมากครับ

และพี่บอย + เพื่อนๆ ในติ้ปเรา

ที่จะไปร่วมกันเฮฮาปาจิงโกะ ในอีกไม่กี่วันแล้ว ye@h ye@h nj0y nj0y

หมาใดตัวร้ายขบ       บาทา
              อย่าขบตอบต่อหมา      ด่วนขึ้ง
              ทรชนชาติช่วงทา        รุณโทษ
              อย่าโกรธอย่าหน้าบึ้ง     ตอบถ้อยสมาคม

ออฟไลน์ pokzaa

• คะแนนโดนใจ (Like) 72
  • จงอยู่อย่างใช้ชีวิต อย่าอยู่เพียงแค่มีชีวิต
« ตอบกลับ #428 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 23:27 น. »
 z|iP เค้าขอนอนบ้านนะตัวเอง เค้าไม่มีเต้นท์  sm|le

« ตอบกลับ #429 เมื่อ: เสาร์ 27 ตุลาคม 2555, เวลา 23:27 น. »
  ye@h 2 สัปดาห์ครับพี่ แป๊บเดียวเอง brrwo  nj0y nj0y nj0y

กลับสู่ด้านบน