ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: TRIP & MEETING 2 วังน้ำเขียว สวิตเซอร์แลนด์แดนอีสาน  (อ่าน 20917 ครั้ง)

ออฟไลน์ pokzaa

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 72
  • จงอยู่อย่างใช้ชีวิต อย่าอยู่เพียงแค่มีชีวิต
Re: TRIP & MEETING 2 วังน้ำเขียว สวิตเซอร์แลนด์แดนอีสาน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 02:10 น. »
มานอนรอชมรูปครับ ในแถแนะคนไม่ได้ไป R@|n R@|n R@|n R@|n

ลุงอ้วนๆๆๆ ไม่ใจเลย ไม่ไป :t1: :t1: :t1:

ขาดทริปเดียวโดนประนามหยามเหยียดหยั๋นเยยยยยยย   :'( :'( :'( :'( :'(
สมน้ำหน้าอยากไม่ยอมไป  R@|n
พวกไม่ยอมไปมานั่งร้องไห้ รอรูปเค้า  :t1:  :t1:  :t1:R@|n )

ออฟไลน์ pling

• Single Star.
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 153
  • Happy is where the Heart is / ความสุขอยู่ที่ใจ
    • CRFTHAILAND.COM
Re: TRIP & MEETING 2 วังน้ำเขียว สวิตเซอร์แลนด์แดนอีสาน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 08:14 น. »
มานอนรอชมรูปครับ ในแถแนะคนไม่ได้ไป R@|n R@|n R@|n R@|n

ลุงอ้วนๆๆๆ ไม่ใจเลย ไม่ไป :t1: :t1: :t1:

ขาดทริปเดียวโดนประนามหยามเหยียดหยั๋นเยยยยยยย   :'( :'( :'( :'( :'(
พวกไม่ยอมไปมานั่งร้องไห้ รอรูปเค้า  :t1:  :t1:  :t1:R@|n )

:t1: :t1: :t1: อิอิ พี่นก น้าป๊อกก้ะ ลุงอ้วนๆ รอบนี้ไม่ได้ 3 ช่า รอบหน้ามากันครับ nj0y nj0y

ไว้พี่บอยคงจะมาแถลงทริปจัมโบ้บิ้กๆ  รอบนี้พี่บอยกับพลพรรคที่วังหน้าเขียว
ประชุมกันว่าจะให้เตรียมตัวกันนานมากๆๆ ครับ ye@h ye@h nj0y nj0y

หมาใดตัวร้ายขบ       บาทา
              อย่าขบตอบต่อหมา      ด่วนขึ้ง
              ทรชนชาติช่วงทา        รุณโทษ
              อย่าโกรธอย่าหน้าบึ้ง     ตอบถ้อยสมาคม

ออฟไลน์ ALONEFOX

• Triple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 55
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 08:46 น. »
 guudmrng4  b|-k สนุกมาก ได้บรรยากาศแห่งมิตรภาพระหว่างการเดินทาง ตอนแรกผมตั้งใจจะไปส่งแค่เขาใหญ่ แต่แล้วอารมณ์มันพาไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว พอไปถึงวังน้ำเขียวเปิดเป้ออกว่าจะอาบน้ำปรากฏว่า ไม่มีอะไรเลย แฟนแอบเอาออกหมด สงสัยเขาเอาจริง เลยรีบกลับแต่เช้ามีพี่อู๊ดมาเป็นเพื่อนแต่กว่าจะมาถึงบ้านก็แทบหมดแรงทั้งลมทั้งฝน คนอื่นเขาจอดหลบฝนกัน แต่ผมกับพี่อู๊ดไม่ เพราะมันเป็นรถวิบากมันต้องไปแบบวิบาก  รอทริปอุ้มผางครับ จะเตรียมตัวให้ดีกว่านี้ เดี๋ยวมาลงรูปให้นะครับ ye@h  ye@h

ออฟไลน์ Desperado

• ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ CRF
  • Global Moderator Team
  • คะแนนโดนใจ (Like) 987
  • "Love Will Keep Us Alive"
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 10:24 น. »

:t1: :t1: :t1: อิอิ พี่นก น้าป๊อกก้ะ ลุงอ้วนๆ รอบนี้ไม่ได้ 3 ช่า รอบหน้ามากันครับ nj0y nj0y

ไว้พี่บอยคงจะมาแถลงทริปจัมโบ้บิ้กๆ  รอบนี้พี่บอยกับพลพรรคที่วังหน้าเขียว
ประชุมกันว่าจะให้เตรียมตัวกันนานมากๆๆ ครับ ye@h ye@h nj0y nj0y

อุ้มผาง มกราปีหน้าเลยครับ จะได้มีเวลาเตรียมตัวกันยาวๆครับ  vuuhuu 

guudmrng4  b|-k สนุกมาก ได้บรรยากาศแห่งมิตรภาพระหว่างการเดินทาง ตอนแรกผมตั้งใจจะไปส่งแค่เขาใหญ่ แต่แล้วอารมณ์มันพาไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว พอไปถึงวังน้ำเขียวเปิดเป้ออกว่าจะอาบน้ำปรากฏว่า ไม่มีอะไรเลย แฟนแอบเอาออกหมด สงสัยเขาเอาจริง เลยรีบกลับแต่เช้ามีพี่อู๊ดมาเป็นเพื่อนแต่กว่าจะมาถึงบ้านก็แทบหมดแรงทั้งลมทั้งฝน คนอื่นเขาจอดหลบฝนกัน แต่ผมกับพี่อู๊ดไม่ เพราะมันเป็นรถวิบากมันต้องไปแบบวิบาก  รอทริปอุ้มผางครับ จะเตรียมตัวให้ดีกว่านี้ เดี๋ยวมาลงรูปให้นะครับ ye@h  ye@h

thnbup thnbup thnbup รอชมภาพสวยๆนะครับ.. thnxu2

ออฟไลน์ ooair

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 9
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 10:54 น. »
 )f( )f( thnbup

ออฟไลน์ Desperado

• ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ CRF
  • Global Moderator Team
  • คะแนนโดนใจ (Like) 987
  • "Love Will Keep Us Alive"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 11:09 น. »
 We||cum ยินดีต้อนรับ ooair สู่ครอบครัว c|f- THAILAND ครับผม.. thnbup

ออฟไลน์ aum-ยุดยา

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 11:31 น. »
 sm|le ถึงบ้านปลอดภัยทุกคนนะคับเพ่ๆๆๆๆๆทั้งหลาย ghaust รอดูรูปอยู่

• *
  • Happy is where the Heart is / ความสุขอยู่ที่ใจ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 11:44 น. »
We||cum ยินดีต้อนรับ ooair สู่ครอบครัว c|f- THAILAND ครับผม.. thnbup

We||cum nj0y น้องอ้อแอ้ครับ  c|f-

อย่าโกรธอย่าหน้าบึ้ง     ตอบถ้อยสมาคม

ออฟไลน์ pokzaa

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 72
  • จงอยู่อย่างใช้ชีวิต อย่าอยู่เพียงแค่มีชีวิต
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 11:50 น. »
 O;;O หวงรูปกันจริงๆยังไม่มีเลย  |;[

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 11:55 น. »
sm|le ถึงบ้านปลอดภัยทุกคนนะคับเพ่ๆๆๆๆๆทั้งหลาย ghaust รอดูรูปอยู่
O;;O หวงรูปกันจริงๆยังไม่มีเลย  |;[

ชุดใหญ่ครับกัปตันอั้ม น้าป้อกก้ะ(อดไป)  :t1: :t1: 45 รูป (4-5 รูป) :P

นั่งเล่น เดินเล่นในแถวที่ทำการอุทยานเขาใหญ่ครับ
กอล์ฟฟี่, พี่อู้ด, ที่เอากระจกบังหน้าพี่ TAXI,  พัตโตะคุง, พี่ไมค์ พรภิรมย์-ไทสัน

อุณหภูมิไม่ร้อน เย็นชื้นๆ บางๆ  :) :)   พี่สักรถหยิบยืม กำลังถ่ายภาพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จันทร์ 12 พฤศจิกายน 2555, เวลา 12:27 น. โดย pling »

กลับสู่ด้านบน