ตามท่อ ท่อแต่ง CRF ผู้ขาย ben740 ทิ้งประกาศไป ท่านที่จ่ายเงินไปแล้วมาติดตามครับ
ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามท่อ ท่อแต่ง CRF ผู้ขาย ben740 ทิ้งประกาศไป ท่านที่จ่ายเงินไปแล้วมาติดตามครับ  (อ่าน 65917 ครั้ง)

ออฟไลน์ xyz999

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
ครบรอบ 2 ปีที่ผมสั่งท่อกับ ben740 แล้วยังไม่ได้ ทำยังไงดีครับพี่ๆ เฮออออออออ

ออฟไลน์ ponchai la

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 5
สงสัยหายลงท่อไปแล้วมั่ง f0X.3 f0X.3 f0X.3 f0X.3 f0X.3 f0X.3

ออฟไลน์ xyz999

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
ท่อคงจะไม่ได้แล้วคับ  บล๊อคเฟส บล๊อค เพจผมไปหมดละ โอนเงินไปเต็มจำนวนด้วย ช่างเถอะคับทำบุญให้ เดียวกรรมก็ตามทันคนพวกนี้ทำมาหากินไม่ขึ้นหรอกคับ ถ้าได้มาอ่านจำไว้นะคับ ชีวิตมีแต่จะชิบหาย !!! ถ้าจะโกงแบบนี้ ผมอโหสิกรรมคับ ไม่จองเวร เดียวเวรกรรมที่คุณทำไว้ก็ตามมาหาคุณเองแหละ

อาจารย์  น้องแอร์  . . . . . BEN740  r@bL  เจริญพร

ออฟไลน์ pling

• Single Star.
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 171
  • Happy is where the Heart is / ความสุขอยู่ที่ใจ
    • CRFTHAILAND.COM
เห็นใจท่านล่าสุดด้วยครับ ดูชื่อท่าน xyz999 ในกูเกิ้ลเป็นท่อ pcx ใช่มั้ยครับ :-[

ยังไงท่านอื่นก็ระมัดระวังกันครับจะผู้ขายรายไหนๆ ถ้าไม่แน่ใจ
ก็ดูฟีดแบค จากตามหน้าเว็บ เฟซ กูเกิ้ล หรือถามไถ่เพื่อนๆ หลายๆ ทาง ก็พอจะป้องกันปัญหาได้อีกส่วนหนึ่ง

ทางเว็บได้แต่เตือนจากข้อมูลปัญหาที่เกิดมาแล้ว ให้ชาว CRF TH และผู้เยี่ยมชมทราบกัน

ส่วนต่อๆ ไปจากนี้อีก ก็ใช้วิจารณญาณส่วนตัวตามอัธยาศัยกัน ขอให้โชคดีครับ CrFtH2

กลับสู่ด้านบน