ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสมุดคู่มือรถหาย! เป็นอะไรหรือป่าวครับ  (อ่าน 1050 ครั้ง)

ออฟไลน์ riderwhai

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 3
ทำสมุดคู่มือรถหาย! เป็นอะไรหรือป่าวครับ
« เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 11:13 น. »
พอดีรถวิ่งได้ พันกว่าโลแล้ว จะไปเช็ครันอิน แต่หาสมุดคู่มือไม่เจอ(จำไม่ได้ไปเก็บไว้ไหน)
 O;;O ;O] :'( :(

ออฟไลน์ twin b

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 60
Re: ทำสมุดคู่มือรถหาย! เป็นอะไรหรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 11:31 น. »
ถอดออกรึเปล่าครับพี่ ถ้าไม่ถอดออก มันก็อยู่ใต้เบาะละจ้า sm|le

ออฟไลน์ White250

• Double Star
  • **
  • คะแนนโดนใจ (Like) 20
  • รหัสรถคันที่0004114
Re: ทำสมุดคู่มือรถหาย! เป็นอะไรหรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 11:41 น. »
อยู่ในซองใต้เบาะหรือปล่าว  sm|le

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 11:45 น. »
ไม่มีครับ....  :'( แล้วยังงี้เข้าศูนย์ได้ป่าวครับ

ออฟไลน์ Num_Lowcost

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 46
  • ถ้ารู้จักเพียงพอ ชีวิตจะพ๊อออ พอ ^_^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 11:47 น. »
เมื่อวานไป AP HONDA มีลูกค้าคนนึงบอกทำสมุดหาย
เจ้าหน้าที่ที่ศูนย์ก็ขอสำเนา (แต่พันโลยังไม่มีสำเนา/สำเนาก็คือสมุด)

แจ้งเจ้าหน้าที่ที่ศูนย์เลยครับ....พี่ไม่ใช่กรณีแรกแน่นอน

ปล.ว่าแต่อยู่ในซองด้านข้างหรือเปล่าครับ  ;;OO

ออฟไลน์ White250

• Double Star
  • **
  • คะแนนโดนใจ (Like) 20
  • รหัสรถคันที่0004114
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 11:56 น. »
ไม่มีครับ....  :'( แล้วยังงี้เข้าศูนย์ได้ป่าวครับ

ได้สิครับ เค้ามีบันทึกเจ้าของรถในฐานข้อมูลลงทะเบียนประกันของ AP HONDA สำนักงานใหญ่ครับ  c|f-

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 12:02 น. »
เมื่อวานไป AP HONDA มีลูกค้าคนนึงบอกทำสมุดหาย
เจ้าหน้าที่ที่ศูนย์ก็ขอสำเนา (แต่พันโลยังไม่มีสำเนา/สำเนาก็คือสมุด)

แจ้งเจ้าหน้าที่ที่ศูนย์เลยครับ....พี่ไม่ใช่กรณีแรกแน่นอน

ปล.ว่าแต่อยู่ในซองด้านข้างหรือเปล่าครับ  ;;OO

ขอบคุณครับ...แต่ผมหาแล้วจริงๆนะที่รถไม่มีครับ.. thnbup

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เสาร์ 12 มกราคม 2556, เวลา 12:04 น. »

ได้สิครับ เค้ามีบันทึกเจ้าของรถในฐานข้อมูลลงทะเบียนประกันของ AP HONDA สำนักงานใหญ่ครับ  c|f-

ขอบคุณครับแล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายหรือป่าวครับ  )f(

กลับสู่ด้านบน