ต้อนรับหน้าฝน เข้าพรรษา ทริปฮา สาดโคลน
ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับหน้าฝน เข้าพรรษา ทริปฮา สาดโคลน  (อ่าน 2559 ครั้ง)

ออฟไลน์ dew33CRF

• Quadruple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 20
  • ชีวิต กับความสุข
ต้อนรับหน้าฝน เข้าพรรษา ทริปฮา สาดโคลน
« เมื่อ: ศุกร์ 26 กรกฎาคม 2556, เวลา 00:16 น. »
คงไม่ต้องบรรยายต่อ
ล้อเดิม ยางเดิม ลื่นฟุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศุกร์ 26 กรกฎาคม 2556, เวลา 06:59 น. โดย dew33CRF »
ชีวิต กับความสุข
ผจญภัยไปกับลมหายใจที่มี

Re: ต้อนรับหน้าฝน เข้าพรรษา ทริปฮา สาดโคลน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เสาร์ 27 กรกฎาคม 2556, เวลา 20:43 น. »
พี่ๆท่านใด อยากไปเที่ยวนะครับ เมืองจันท์ครับ ยินดีต้อนรับ 080 44 11 444
ทะเล ภูเขา น้ำตก มีหมด

ออฟไลน์ CRF boy 250

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 3
Re: ต้อนรับหน้าฝน เข้าพรรษา ทริปฮา สาดโคลน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อาทิตย์ 28 กรกฎาคม 2556, เวลา 07:13 น. »
                  ถึงว่า ได้กลิ่นทะเลมาหน่อย ๆ ตอนดูคลิปฯ (อิ อิ )......ว่าจะถามอยู่พอดี เป็นกำลังใจให้ครับ!............พอดีอยู่ใกล้ทะเลเหมือนกัน.......แต่คนละฝั่งทะเลครับ...... thnbup h@.ha h@.ha bvuy

ออฟไลน์ jeab

• privilege / verify seller A+2
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 101
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อาทิตย์ 28 กรกฎาคม 2556, เวลา 20:21 น. »
ขี่แถวไหนครับ มีเวลาจะไปขี่ด้วย พอดีลูกชายเรียนอยู่ ม.บูรพา ท่าใหม่ ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จันทร์ 29 กรกฎาคม 2556, เวลา 06:42 น. »
ดีเลยครับ จะได้รู้จักกันไว้ครับ  บ้านยายผม อยู่ติดทะเลจ้าวหลาวเลย  แต่ว่าผมไปขี่กันที่แก่งหางแมวครับ แถวๆ อุทยาน น้ำตกเขา 15ชั้นนะคับ  ไกลหน่อย เส้นทางขี่เยอะครับ วันนี้ผมจะลงไปที่จันท์ เย็นๆให้น้องเค้าโทรหาได้เลยครับ ถ้าเรียนม.บูรพา ไม่ไกล น้องผมก็เรียนที่นั่น

ออฟไลน์ toi pakchong

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 33
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จันทร์ 29 กรกฎาคม 2556, เวลา 14:04 น. »
มาร่วมสนุกกันที่งานแข่งขันที่รายการ เขากระโดนดีมั้ยครับ จะได้รู้จักตัวเป็นๆกันซะที บางทีพวกเราจากทาง crfthailandก็อาจจะมาร่วมสนุกรายการนี้ด้วย หากมีเสียงตอบรับดี จะได้ดึงดูดพวกเรามาสนุกด้วยกัน มากันตั่งแต่วันเสาร์เลยก็จะดีมาก จะได้พาไปสนุกกันก่อนเพื่อเป็นการวอร์มหรืออุ่นเครื่องกันครับ พวกเราเอ็นดูโร่ปากช่อง ป่าราบกับหอยทากจะพาไปสนุกสนานแน่นอน

ออฟไลน์ ซารีฟ

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศุกร์ 2 สิงหาคม 2556, เวลา 23:13 น. »
มันส์มากๆเลยครับท่าน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เสาร์ 3 สิงหาคม 2556, เวลา 22:35 น. »
มาร่วมสนุกกันที่งานแข่งขันที่รายการ เขากระโดนดีมั้ยครับ จะได้รู้จักตัวเป็นๆกันซะที บางทีพวกเราจากทาง crfthailandก็อาจจะมาร่วมสนุกรายการนี้ด้วย หากมีเสียงตอบรับดี จะได้ดึงดูดพวกเรามาสนุกด้วยกัน มากันตั่งแต่วันเสาร์เลยก็จะดีมาก จะได้พาไปสนุกกันก่อนเพื่อเป็นการวอร์มหรืออุ่นเครื่องกันครับ พวกเราเอ็นดูโร่ปากช่อง ป่าราบกับหอยทากจะพาไปสนุกสนานแน่นอน
อยากไปครับ จะได้ให้พวกพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขี่กันแต่ในป่าอย่างเดียวเลยครับ

กลับสู่ด้านบน