ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: --- CRF ZONE นวมินทร์ ,รามอินทรา,บางกะปิ ,เลี่ยบด่วนรามอินทรา และใกล้เคียง ----  (อ่าน 1702 ครั้ง)

ออฟไลน์ kick191

• ผู้ขายไม่อ่าน/ไม่ส่ง ข้อมูลยืนยันตัวตน : ตั้ง-ตอบ กระทู้ซื้อขายไม่ได้
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
    ขอรวบรวมเพื่อนสมาชิคที่ใช้รถ CRF เเละ มอเตอร์ไซน์ วิบาก โมตาท ประเภทต่างๆ ไม่จำกัด CC และยี่ห้อ ที่อยู่ละเเวก นวมินทร์ บางกะปิ.รามอินทรา.เลียบด่วน วัตถุประสงค์เพื่อ เเลกเปลี่ยนเเนวทางการตกเเต่ง,ข้อมูล เเละปรึกษาปัญหาในเบื้องต้น เเลกเปลี่ยนอะไหล่เก่าที่ไม่ได้ใช้ ในกลุ่มของสมาชิค บริการเครื่องมือในการซ่อมรถฟรี. ทั้งนี้จะมีการจัดกิจกรรม ในบางโอกาศเช่น การขับขี่เบื่องต้น เทคนิค การเบรค การยกรถ โดยผมจะเน้นความปลอดภัย เป็นหลัก เเละจะมีการนัดขี่มอเตอร์ไซน์เล่นที่บึงเเร็ปบิต(บ่อดิน) มีนบุรี เพื่อฝึกทักษะ พักผ่อนหย่อนใจ เเละ มีการถ่ายรูปรถลงหนังสือมอเตอร์ไซน์ ผมทำกิจกรรมนี้เพื่อความสนุกสนาน ชอบ ไม่หวังผลกำไร ตอนนี้รวยรวมได้ประมาณ สิบกว่าคันเเล้วโดยมากเป็นเพื่อนๆ ผมสมัยเเข่ง motard ที่พีระเซอร์กิต โดยการตั้งกลุ่ม ไลน์ขึ้นมาครับ ทุกท่านสามารถติดต่อ ผมได้ทาง ไลน์ kick191 น่ะครับ

ออฟไลน์ nuttawuths

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 6
  • สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ!!
 :D สวดยอดขอไปด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ jimmy

• verify seller C ผู้ขายยืนยันตัวตนแล้ว
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 17
  • on the road
ไกล้บ้านเลยละทีนี้
 b|-k
ทุกเส้นทางต้องมีเป้าหมาย

ออฟไลน์ Ole...

• Double Star
  • **
  • คะแนนโดนใจ (Like) 40
จริงใจ ซื่อตรง ย่อมมีคนที่รัก และหวังดีกับเรา

ออฟไลน์ c_cherdkiet

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 19
  • เข้าเมืองก็ล้อเรียบ เข้าป่าก็ล้อหนาม รุย รุย รุย
พระยาสุเรนทร์40ครับ  f0X.15  f0X.15  f0X.15

ออฟไลน์ max deep o sea

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 20
  • ชีวิตมีครังเดี๋ยว ทำสิ่งที่อยากทำ
 )f( )f( )f( h@1  จัดเลยคับ

ออฟไลน์ CRF250_Nawamin86

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 1
น่าสนใจอย่างยิ่งครับ ผมอยู่นวมินทร์ครับ มีโอกาสจะไปร่วมด้วยครับ ใหม่สุด ๆ กับรถแนวนี้บอกตรง ๆ ขับยังกล้า ๆ กลัวอยู่เลยครับ
 f0X.11

ออนไลน์ Somthop_Thop

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 4
  • HS20HT
ขับรถดี มีน้ำใจ อย่าประมาท

ออฟไลน์ klteerapong77

• *
Re: --- CRF ZONE นวมินทร์ ,รามอินทรา,บางกะปิ ,เลี่ยบด่วนรามอินทรา และใกล้เคียง ----
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤหัสบดี 13 กุมภาพันธ์ 2557, เวลา 14:04 น. »
ผมอยู่มีนบุรีครับ ขี่ไปทำงานแถวหลักสี่ เจอบีบแตรทักทายด้วยนะ 4300 ครับ 0Xps2

ออฟไลน์ chatri juntarak

• *
Re: --- CRF ZONE นวมินทร์ ,รามอินทรา,บางกะปิ ,เลี่ยบด่วนรามอินทรา และใกล้เคียง ----
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จันทร์ 17 กุมภาพันธ์ 2557, เวลา 16:29 น. »
 b|-k b|-k ghaustผมอยู่ ซ. พระยาสุเรนทร์ 40 แถวเขต คลองสมาวาครับ อยากไปร่วม คงได้เจอกันนะ และช่วยสอนให้ผมด้วยนะครับ ผมมือใหม่ แต่ใจรั....ครับผม t@nx vuuhuu 0xZ.14

กลับสู่ด้านบน