ตามหาCRF ล้อแม็ก
ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาCRF ล้อแม็ก  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ fusezarock66

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
ตามหาCRF ล้อแม็ก
« เมื่อ: พฤหัสบดี 25 มิถุนายน 2558, เวลา 22:23 น. »
ตามหาCRF ล้อแม็ก อยากดูไว้เป็นแนวทางในหารแต่ง
ทำไมถึงไม่ค่อยมีคนทำล้อแม็กเลยครับ ใครมีกระทู้ไหนที่ผ่านตาเอามาแปะกันไว้นะครับ

ออฟไลน์ namerta

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 2
Re: ตามหาCRF ล้อแม็ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศุกร์ 26 มิถุนายน 2558, เวลา 13:00 น. »

ทำที่ ร้าน อั้มอะไหล่แต่ง วัดสังข์กระจาย ฝังธน ใกล้วงเวียนใหญ่

เป็นร้านเล็กๆ มีโรงกลึงในตัว ตัดคาลิปเปอร์ ที่ร้านเลย 

ครบวงจรครับ

ออฟไลน์ fusezarock66

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
Re: ตามหาCRF ล้อแม็ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เสาร์ 27 มิถุนายน 2558, เวลา 11:35 น. »

ทำที่ ร้าน อั้มอะไหล่แต่ง วัดสังข์กระจาย ฝังธน ใกล้วงเวียนใหญ่

เป็นร้านเล็กๆ มีโรงกลึงในตัว ตัดคาลิปเปอร์ ที่ร้านเลย 

ครบวงจรครับ
สวยมากครับ อยากทราบว่าแม็กของรถรุ่นไหน แล้วก็ค่าเสียหายด้วยครับ

กลับสู่ด้านบน