เที่ยวภูทับเบิก สดชื่นมักมาก...
ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวภูทับเบิก สดชื่นมักมาก...  (อ่าน 4950 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigpill

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 1
Re: เที่ยวภูทับเบิก สดชื่นมักมาก...
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จันทร์ 14 กันยายน 2558, เวลา 23:15 น. »
]ดอกหนาม ทางดำ ถนนลื่น มีปัญหามั๊ยครับ
ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับใช้ในชีวิตประจำวันปกติ ถ้าฝนตกถนนเปียกก็อาจจะเหลือซัก 60% ก็ปลอดภัยขึ้นครับ
..ผมเคยขับจากกรุงเทพไปเชียงใหม่ โดนฝนถนนเปียกตั่งแต่บาย 3 จนถึง 6โมงเย็น  ระยะทางน่าจะร้อยกว่าโลเกือบสองร้อยโล ก็สบายครับ
เข้าโค้งก็ปกติแต่ขับช้าลงหน่อยครับ.... thnbup

ออฟไลน์ supap

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
Re: เที่ยวภูทับเบิก สดชื่นมักมาก...
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อังคาร 22 กันยายน 2558, เวลา 14:05 น. »

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยเล่าประสบการณ์ ผมกำลังตัดสินใจจะออกรถอยู่ครับ

ออฟไลน์ Sirichok

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อังคาร 22 กันยายน 2558, เวลา 18:09 น. »
 thnbup

ออฟไลน์ Desperado

• ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ CRF
  • Global Moderator Team
  • คะแนนโดนใจ (Like) 1357
  • "Love Will Keep Us Alive"
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤหัสบดี 12 พฤศจิกายน 2558, เวลา 15:12 น. »
 thnbup thnbup บรรยากาศหน้าพักผ่อนมากครับ ไปอีกเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ b|-k  CrFtH1

ออฟไลน์ Somthop_Thop

• Double Star
  • **
  • คะแนนโดนใจ (Like) 4
  • HS20HT
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤหัสบดี 26 พฤศจิกายน 2558, เวลา 16:30 น. »
 vuuhuu vuuhuuผมนี่รอหัวหน้าทริปยุ่นะครับ
ขับรถดี มีน้ำใจ อย่าประมาท

ออฟไลน์ jikky

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศุกร์ 27 พฤศจิกายน 2558, เวลา 14:10 น. »
 f0Xc.6

ออฟไลน์ Desperado

• ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ CRF
  • Global Moderator Team
  • คะแนนโดนใจ (Like) 1357
  • "Love Will Keep Us Alive"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อังคาร 1 ธันวาคม 2558, เวลา 23:54 น. »
vuuhuu vuuhuu ผมนี่รอหัวหน้าทริปยุ่นะครับ

f0X.11 ไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับพี่ทบ b|-k b|-k b|-k b|-k

กลับสู่ด้านบน