ควบCRFเอ็นดูโร่ท่องเที่ยวภูเขาลำพระเพลิงบ้านผมเองครับ
ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ควบCRFเอ็นดูโร่ท่องเที่ยวภูเขาลำพระเพลิงบ้านผมเองครับ  (อ่าน 3032 ครั้ง)

ออฟไลน์ hs3ue

• Double Star
  • **
  • คะแนนโดนใจ (Like) 3

ผมถ่ายด้วยกล้อง SJ Cam ติดหมวกกันน็อค(แถวๆคาง) ครับ

• **
Re: ควบCRFเอ็นดูโร่ท่องเที่ยวภูเขาลำพระเพลิงบ้านผมเองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พุธ 25 พฤษภาคม 2559, เวลา 23:58 น. »

เส้นทางขึ้นเขาบ.ตะหินโง่ ไปชมต้นประดู่ต้นที่100ล้านของปตท.ที่เจ้า­ฟ้าชายท่านทรงเสร็จมาปลูกเอาไว้ที่ป่าปักธ­งชัย บ้านของพวกเราครับ

• **
Re: ควบCRFเอ็นดูโร่ท่องเที่ยวภูเขาลำพระเพลิงบ้านผมเองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤหัสบดี 26 พฤษภาคม 2559, เวลา 00:00 น. »

แล้วขึ้นยอดเขา จุดชมวิวผาหิน ท้ายเขื่อนลำพ­ระเพลิงกันครับ

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤหัสบดี 26 พฤษภาคม 2559, เวลา 00:09 น. »

จากแผนที่ENDUROในป่าทริปนี้ของะพวกเรา Aยอดเขาโซ่(800m)
Bกระท่อมลุงสวัสดิ(ผู้แนะนำเส้นทาง_ผมมาครั้งแรกหลงไปที่นั้น)
Cผาหินชมวิวท้ายเขื่อนลำพระเพลิง GPS14.5578 101.8207
Dจุดจอดมอไซค์เดินเท้า(จักรยานขี่ได้)
Eสี่แยกลงไปบ้านซับยาง
Fทางออกจากป่าทริปนี้ท้ายหมู่บ้านซับยาง
Gต้นไม้ฟ้าชายทรงปลูก ต้นประดู่ที่100ล้านของปตท.
Zแหลม_นงค์-เทพ
1บ้านสุขศรีงาม
2บ้านโคกสำราญ
พวกเราขี่ขึ้นเขามาจากลำนางแก้วบ้านหินตะโง่ไปจุดGตามไข่ปลาดำ
จนถึงจุดCผาหินชมวิวท้ายเขื่อนลำพระเพลิง
แล้ววนลงทางป่าท้ายหมู่บ้านซับยางตามไข่ปลาเขียว
จึงเรียนเพื่อนร่วมทริปและผู้สนใจทราบ ครับ
QRU 73 จากผมHS3UE Stanby 145.400MHz กลุ่มโคราชไบค์ปักธงชัยสัมพันธ์

ออฟไลน์ Kuma

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤหัสบดี 26 พฤษภาคม 2559, เวลา 08:50 น. »
คริปกับเพลงบรรเทิงมากครับ f0Xc.9 thnbup

ออฟไลน์ bowie

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อาทิตย์ 12 มิถุนายน 2559, เวลา 13:38 น. »
 b|-k vuuhuu

ออฟไลน์ Desperado

• ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ CRF
  • Global Moderator Team
  • คะแนนโดนใจ (Like) 1357
  • "Love Will Keep Us Alive"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อาทิตย์ 19 มิถุนายน 2559, เวลา 02:26 น. »
 thnbup thnbup thnbup thnbup thnbup thnbup thnbup

ออฟไลน์ vicha

• *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 55
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤหัสบดี 30 มิถุนายน 2559, เวลา 12:14 น. »
 thnbup thnbup สุดยอดเลยครับพี่มิ้ว
  HS2RCK

กลับสู่ด้านบน