สอบถามเรื่องล้อครับ
ชื่อล็อกอิน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องล้อครับ  (อ่าน 1072 ครั้ง)

ออฟไลน์ อดิศักดิ์

• Single Star [Newbie]
  • *
  • คะแนนโดนใจ (Like) 0
สอบถามเรื่องล้อครับ
« เมื่อ: พุธ 9 พฤศจิกายน 2559, เวลา 19:45 น. »
มีพี่ๆคนใหนใช้ล้อโมตาดรุ่นที่ไม่ใช้ยางในบ้างครับ ดีปล่าว ขอดูรูปครับ ขอบคุณครับ c|f- BkMt-

ออฟไลน์ thitikhom

• Double Star
  • **
  • คะแนนโดนใจ (Like) 111
Re: สอบถามเรื่องล้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อังคาร 15 พฤศจิกายน 2559, เวลา 09:58 น. »
 มารอฟังด้วยครับ... ผมเองก็เสียวเหมือนกันเวลาไปไกลๆ   BkMt- BkMt- BkMt-

ออฟไลน์ SLAYER

• Pentuple Star
  • คะแนนโดนใจ (Like) 256
Re: สอบถามเรื่องล้อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อังคาร 22 พฤศจิกายน 2559, เวลา 13:20 น. »
แนะนำให้ครับ  ที่เชียงใหม่
     เจ้าของร้าน เป็นอดีตนักแข่งแชมป์โมตาด ชื่อ เอ็ม ครับ   thnbup
     เฟสบุ๊ค
     MX motor CRF Shop_Chiangmai
    https://www.facebook.com/MxMotoShopChiangmai/?fref=ts

กลับสู่ด้านบน